Kasuwancin Ƙwararru & Mai Samar da Siginar Sa hannu Tun daga 1998.Kara karantawa

shafi_banner

labarai

Alamar Neon: Launuka masu dorewa, tambarin cyberpunk

A zamanin yau, aikin na'urorin PC yana canzawa tare da kowace rana ta wucewa. NVIDIA, wacce ke mai da hankali kan kayan aikin sarrafa hoto, kuma ta zama kamfani mafi girma na Amurka akan Nasdaq. Koyaya, har yanzu akwai wasan wanda shine sabon ƙarni na kashe kayan masarufi. Ko da RTX4090, wanda ke da mafi kyawun aiki akan kasuwa, ba zai iya gabatar da cikakkun bayanan zane a wasan ga masu amfani ba. CDPR Studio ne ya haɓaka wannan wasan: Cyberpunk 2077. Wannan wasan da aka saki a cikin 2020 yana da matuƙar buƙatun sanyi. Tare da tallafin kayan aiki mai girma, hotuna da haske da inuwa na Cyberpunk suma sun kai matakin gaske da cikakken bayani.

Babban yanki na abubuwan wasan yana cikin babban birni mai suna Night City. Wannan birni yana da wadata sosai, tare da manyan gine-gine da motoci masu shawagi da suka ratsa sararin samaniya. Talla da Neon suna ko'ina. Garin dajin karfe mai kama da haske da inuwa mai launi sun sa juna, kuma rashin hankali na High-tech, Low-life yana bayyana a fili a cikin wasan. A cikin wannan katafaren birni, ana iya ganin fitilun neon masu launuka daban-daban a ko'ina, suna ƙawata birnin ya zama birni na mafarki.

A cikin Cyberpunk 2077, ana iya ganin shaguna daban-daban da injinan siyarwa tare da fitilu masu walƙiya a ko'ina, kuma tallace-tallace da alamu suna ko'ina. “Kamfanin” ne ke sarrafa rayuwar mutane gaba ɗaya. Baya ga allon tallan LED na kamfanin a ko'ina, masu siyarwa suna amfani da hasken neon da sauran alamu don jawo hankalin abokan ciniki da kansu.
Ɗaya daga cikin dalilan da ya sa wannan wasan yana da buƙatun buƙatun kayan aikin hardware shine cewa an tsara haskensa da inuwarsa don cimma tasiri kusa da ainihin duniya. Haske, walƙiya, da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wasan suna da gaske a ƙarƙashin manyan hotuna. Lokacin da aka buga wasan a nunin ƙuduri na 4K, zai iya cimma tasiri kusa da ainihin hoto. A cikin dare na birni, launin hasken neon ya zama wuri mai kyan gani sosai a cikin birni.
A cikin duniyar gaske, tasirin dare na hasken neon shima yana da kyau. Irin wannan samfurin alamar da ke da dogon tarihi ana amfani da shi sosai a fagen kasuwanci. Waɗancan wuraren da su ma a buɗe suke da daddare, irin su mashaya da gidajen rawa, suna amfani da neon da yawa a matsayin ado da tambari. Da dare, launukan da Neon ke fitarwa suna da haske sosai. Lokacin da aka sanya fitilun neon a cikin alamun ajiya, mutane na iya ganin ɗan kasuwa da tambarin sa daga nesa mai nisa, ta yadda za su sami tasirin jawo abokan ciniki da haɓaka tambarin.


Lokacin aikawa: Mayu-20-2024